JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
MFUKO WA TAIFA WA BIMA YA AFYA

FOMU YA KUJIANDIKISHA

Fomu NHIF 1 Kanuni 4(1a)

Hali ya Fomu ( Weka /) ] Mpya I__—|Nyongeza DKubadlllshaDMasahlhlsho I:I Potevu I:I mPlus

SEHEMU YA 1 - PICHA ZA WANACHAMA (Picha za rangi zlbandlkwe kwenye viboksi)

J Namba ya
Mwanachama Mchangiaji Uanachama wa E Mtegemezi
01 i . 02
NHIF
Cheki Namba 5 PG
PICHA 45X 3.5¢cm
45X 35¢cm o . . H 381
1.78 X 1.38 Inch Namba ya Kikundi B£8R 13 Inch
Namba ya
Kitambulisho
Kitambulisho Hati ya Leseni ya Kitambulisho.
s \/, cha Taifa kusafiria Udereva cha Kura 02
01
Mtegemezi Mtegemezi Mtegemezi Mtegemezi
03 04 05 06
PICHA PICHA PICHA PICHA
4.5 X3.5cm 4.5 X3.5cm 4.5X 3.5 cm 4.5X3.5cm
1.78 X 1.38 Inch 1.78 X 1.38 Inch 1.78 X 1.38 Inch 1.78 X 1.38 Inch
03 04 05 06

_ Shughull ya
Jina la Kwanza: - Kiuchumi/Cheo:
Jina la Kati: Kituo cha Kazi:
Jina la Mwisho: Wilaya:

Tarehe ya Siku Mwezi Mwaka AfusEni:

Kuzaliwa : .

i Sijaclewa  Nimeolewa  Mjane Achana Namaba ya Simu:
Hali ya Ndoa: | | | | | | l ]
(Weka\/) Barua pepe:
""" ! AARIFA ZA WATEGEMEZ! (Mwanachama ajaze taarifa zote kwa ukamilifu)
Jinsia 1- ML\::heL:-uszi: ;r.\_ Mtoto
Jina la Mtegemezi . _ME__KE Siku _ Mwezi Mwaka 2 - Mzazi

02

03

04

05

06

Nathibitisha kuwa taarifa nilizotoa hapo juu ni sahihi na ninakubali kuwajibika nazo




~Ad

" SEHEMU YA 5 - TAARIFA ZA MWAJIRI KWA WAOMBAJI WALIOAJIRIWA (Mwajiri ajaze kikamilifu)

Kasma ya Mwajiri:

Kasma ya Ndogo:

Jina la Afisa Muidhinishaji:

Saini:

Anuani:

Cheo/Wadhifa:

Tarehe:

Siku Mwezi Mwaka

Ofisi iliyopokea:

Jina la Ofisa:

Cheo:

Saini:

Sik

Mwezi

Mwaka

Tarehe:

MAKAO MAKUU

Jina la Ofisa:

Cheo:

Saini:

Siku Mwezi Mwaka

Tarehe:

1. Kulingana na Sheria ya Mfuko, wategemezi watakaoandikishwa ni Mwenza, Watoto na Wazazi tu.

2. Ambatanisha nakala za uthibitisho wa kisheria wa uhusiano wa Mwenza na Wategemezi ulioandikisha.

3. Hakikisha vitambulisho vya Mfuko vinakuwa salama na havitumiki isivyostahili. Hatua za kisheria zitachukuliwa

dhidi yako ukikiuka maelekezo haya.

4. Rejesha vitambulisho vya Mfuko mara uanachama wako unapokoma.

5. Uanachama wako katika Mfuko utakuwa kulingana na Sheria za Jamhuri ya Muunganio wa Tanzania;
Sheria ya Mfuko wa Taifa wa Bima ya Afya (Sura 395 T.L 2002) na Kanuni zake (2002), Sheria ya

Mkataba, 1961; na sheria nyinginezo za Tanzania.

6. Ambatanisha nakala za Vitambulisho vya walioandikishwa. (Kitambulisho cha Taifa au Hati ya Kusafiria au leseni
ya Udereva au Kitambulisho cha Kura).




