MAOMBI YA UHAMISHO
(Ijazwe na Mkuu wa Shule mwenyewe)

S.1.P,

Katibu Tawala (M),
&P

K.®. Mkurugenzi wa Halmashauri,
Wilaya ya
Bl P,

..................................................

................................

KIDATC CHA o creninaenen MWAKA ........... T —
1. Nafungashea fomu hii pamoja-na barua va Bwana/Bibi/Bi
2. Nathibitisha kuwa ................. sl Ni Mwanafunzi halali
wa shule hii. -
. ; _
Taarifa zinazohusu Mwanafunzi huyu ni kama,ifuatavyo:-
{a)Jine lake lililoandikishwa shule ni ... S———— ambaye ni
Mvulana/Msichana.
{b) Namba ya kuandikisha shuleni ...
() Jina la Mzazf/;’Mléii ............................................. aliyeandikishwa shuleni

(¢} Anuani ya Mzazi/Mlezi-huyo

{e) Shule ya Msingi aliotoka Mwanafunzi ...
Maoni na mapendekezo yva Mkuu wa shule va Sekondari anakotcka
Tarehe | cieedinala M/Shule Lo Sahihi



4, Maoni na mapendekezo va Mkuu wa shule ya Sekondari anakotaka
kuhamishiwa Nakubali/Sikubali

5. Mkurugenzi wa Halmashauri (W) anakotoka Mwanafunzi
ahnamishwe/asihamishwe:

6, Uamuzi wa Katibu Tawala (M) dnakotoka Mwanafunzi
Ahamishwe/Asihamishwe:
SABABUL ZA RUKUBALY AU KUKATAA
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.......................................................................................................

7. Kibali cha Katibu Tawala (M)
Nakubali/Sikubaliz
SABABU ZA KUKUBALI AU KUKATAA
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.......................................................................................................
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NB: (a) Fomu hii :tumlke kwa maombi ya uhamisho wa kutoka shule za
Sekondari kwenda shule za bweni kwa ajili ya Kidato cha I na V
kutoka shule za kutwa kwenda shule za bweni na kutoka bweni
kwenda shuie za bweni kwa Kidato cha 1,2,3 na 5.

(b} Uhamisho wa aina hii unafanywa na Mkurugenzi wa

. Halmashauri/Katibu Tawala (M) kwa kumjazia fomu
ya uhamisho

() Kutok?rga na taratibu za Baraza la Mltiham harcuna uhamisho wa
Vidato vva 4 na &

od: ‘isdh.,w shaji ufuate mlolongo kama ilivyo katika 3 — 6 hapo juu.



